submit


Mimi ni Msichana hindi, mimi alikuja hapa mwaka jana na kukutana na kipolishi guy, sisi kuwa wanandoa na kuanza kuishi pamoja, katika mwanzo alikuwa hivyo nzuri kwangu, lakini mambo iliyopita wakati mimi got mimba, ilikuwa t mpango na alikuja kwetu na mshangao, visa yangu utakamilika mwezi agosti na yeye ni si tayari kuolewa na mimi, mimi don t kujua nini cha kufanya katika hali kama hiyo, Mimi kwa kweli kujisikia wanyonge haki sasa na siwezi kwenda nyuma ya nchi yangu kwa sababu kutakuwa na mengi ya taabu kwa ajili yangu, kuna uwezekano kwamba siwezi kukaa hapa bila ya ndoa. Inategemea kama wewe kuwa na uwezo wa kupata ajira au si. Ni wewe sasa kufanya kazi? Kama si, hivyo unaweza kuwa na sifa yoyote ambayo inaweza kutumika kwa kupata kipato ajira kwenye soko la ajira. Je, wewe kusema kipolishi, na jinsi vizuri? Jinsi gani unaweza kutarajia kifedha kusaidia mwenyewe na mtoto wako wakati hapa katika Poland? Je, kutokana na wazo kubwa ya maswali ya utoaji mimba na kuweka mtoto juu kwa ajili ya kupitishwa? Jinsi ya kufanya mpango wa kuhakikisha kwamba baba wa mtoto anatimiza yake fedha majukumu kwa ajili ya mtoto? Kuna maswali mengi hapa, wengi binafsi sana na nyeti, na wengi wa ambayo wewe ni si kwenda kuwa starehe na kujadili na rundo la wageni. Kuangalia kwa ajili ya ushauri juu ya majina ya internet forum katika hali ngumu kama hii ni si wazo nzuri. Kupata mtu ambaye ni kweli waliohitimu kwa kujibu maswali yako na kukutana nao uso kwa uso katika ulimwengu wa kweli. Mtu kuuliza kwanza ni gynecologist yako. Wanaweza kukuelekeza kwa wataalamu wenye sifa ambao wanaweza kujibu maswali yako. Ushauri wowote unaweza kupata hapa au mahali popote katika internet ni uwezekano wa kuwa muhimu sana. Kabisa. Ni muhimu kwamba mtoto inapata kipolishi uraia — kama matokeo ya kwamba, unaweza hoja kwa friendlier ya nchi kwa ajili ya Wahindi (UINGEREZA) na kupata na maisha yako huko. Kiingereza mfumo wa kisheria itakuwa na hakuna matatizo ya utekelezaji ya kusaidia watoto amri juu yake, pia. bang juu. Ni kweli. Kama mtoto amezaliwa ndani ya EU na kisha unaweza kupata kukaa hapa. Aidha, una kupambana yako kesi katika mahakama ya pamoja hivyo kwamba baba kuwa na uwezo wa kushiriki yako baby s gharama. Lakini si kumwambia kitu chochote kabla ya mtoto kuzaliwa. kuweka tu kwa ajili ya wewe mwenyewe. Yeye tayari umeonyesha jinsi yeye ni mwoga na si kuchukua wajibu ya hivi karibuni yake ya kuzaliwa mtoto, hivyo yeye anaweza hata jaribio kitu zaidi disgusting. Mimi don t kufikiri kwamba ni kutupwa chuma. Ireland kuwa kufukuzwa nchini idadi ya Ireland Wananchi (kwa kuzaliwa) pamoja na mama zao na alisema mtoto anaweza kurudi wakati wao ni umri. Ina akalipa nzima Ireland mfumo wa kisheria. Ni kabisa kutupwa chuma siku hizi, ingawa nini Ireland je ilikuwa ni kufanya hivyo hivyo kwamba alikuwa na kuwa kisheria mkazi katika Kisiwa cha Ireland ili kupata Ireland uraia. Mtoto alizaliwa na wahamiaji haramu kwenye kisiwa wouldn rsquo; t kuwa kisheria pale, kwa hiyo wangeweza kupata Ireland uraia. Katika kesi hii, na kipolishi baba, mtoto ni kikamilifu haki ya kipolishi uraia na hivyo mama ana haki kukaa. Kama kwa ajili ya kazi, napenda kujaribu na Infosys katika matangazo. Ni kampuni ya Hindi, na wao bado mpango wa kuajiri watu. Kura ya Wahindi kufanya kazi huko tayari. Mimi don t kupata. Je, unataka guy au visa? Nadhani kuna somo la kujifunza hapa. na wewe ni kujifunza njia ngumu. Mimi ni kutoka Pakistan na kusoma katika chuo Kikuu cha Warsaw lakini wanaoishi katika Pakistan. Mimi haja ya baadhi ya ushauri kutoka kwenu kuhusu kuhamia Warsaw. WhatsApp yangu ya simu ni (ni wangu idadi UINGEREZA)

About