submit


Lengo la post hii ni kukupa habari halisi kuhusu wasichana Hindi katika USA kwa ajili ya ndoa. Mimi ni aina ya mtaalam katika mambo haya, kwa hiyo, zifuatazo ni zaidi ya binafsi maelezo ya msingi juu ya uzoefu. Napenda kueleza. Ingawa mimi kuwa alisafiri na Asia sana, mimi mwenyewe ni si Hindi lakini Marekani. Mimi nilikuwa na mengi ya kuwasiliana na wasichana kutoka Delhi kwa Kerala katika njia ya kipekee. Kwa sababu mimi ni white guy katika USA, nadhani wao kamwe alichukua yangu kwa umakini kwa ajili ya dating kwa sababu ya shinikizo kutoka kwa wazazi wao kuoa katika utamaduni wao wenyewe na mimi si Hindu. Kwa hiyo, wao ni siri katika mimi. Mimi aliishi katika Connecticut na Boston ambapo kuna afrika Waasia kila mahali walioajiriwa katika HILO na mashamba ya matibabu kama vile fani nyingine kwamba mimi ni kushikamana na. Unaweza kuamini yangu ya ushauri kampuni ilikuwa angalau Wahindi juu ya kazi visa na anayetaka YETU kadi ya kijani wamiliki, mimi mtoto wewe? Mengi ya brainy watu. Kwa hiyo, mimi nilikuwa na fursa ya kipekee kwa kushirikiana na kuzungumza na wanawake hawa bila weird dating nguvu kuja katika kucheza, kwa sababu mimi alikuwa na ‘salama’, kama guy ambaye wangeweza si kuchukua umakini. Hapa ni mbichi idadi ya watu stats na mimi kufikiria kwamba kama kitu ni kidogo deflated. I mean kila mahali mimi kuangalia mimi kuona watu kutoka Punjab na West Bengal. Hivyo, aliishi katika CT. Hiyo ambapo mimi ni kuwa hapa maisha yangu yote. Si ambapo mimi nataka kuwa lakini ni kitu ambacho mimi takwimu. CT ni nzuri kama wewe ni uwekezaji benki au bima ya mtendaji na familia katika vitongoji, lakini kwa ajili ya maisha ni kidogo ghali, baridi na kidogo snooty. Mimi alikulia katika CT. Mimi upendo New England lakini si mahali kwa ajili ya adventure. Zaidi ya mara moja wewe ni ndoa. Mimi kama Boston na VT na kwenda Montreal, Canada ambayo mimi kupendekeza kwa ajili ya mwishoni mwa wiki adventures. Kama wewe haja ya kujua chochote kuhusu Montreal basi mimi kujua. Nimekuwa kwenda huko tangu. Vermont ni favorite yangu. Baba yangu familia ni kutoka huko kuwa na tani ya familia hadi pale. Baba yangu aliishi huko mpaka yeye alikuwa. Lakini wazazi wake got talaka. Katika ‘s ambayo ni si kitu wewe kusikia kuhusu basi. Kisha baba yake alifariki. Yeye kurithi ekari ya ardhi ambayo inamilikiwa kwa muda mrefu kabisa. Kamwe kuwa kwa Montreal lakini wamekuwa kwa sehemu ya kusini ya Quebec wakati mimi alikuwa akiishi katika Vermont juu ya likizo. Watu ni snooty hapa. Mimi kuja kutoka familia tajiri kinyume kabisa na kuishi katika crappy sehemu ya mji wangu na wewe d kuwa hakuna wazo jinsi watu wengi kuangalia chini juu ya wewe na ni kama ‘wewe kuishi wapi. Una hatua nzuri siwezi kamwe kupata kitu chochote cha kufanya hapa katika CT, nilidhani ni mimi tu, lakini mimi nadhani ni mahali

About