submit


Katika India, je, mimi kupata msichana kwa ajili ya ndoa, kwa ambao doesn t unataka watoto baada ya ndoa, na tu anataka kufurahia maisha kuendelea kufanya kazi. Hii ilikuwa nini mimi nilikuwa na daima kuwa kuhukumiwa kwa ajili ya. Mimi najiuliza kama kuna watu ambao wouldn t unataka kuwa na watoto tu kama mimi don t. Marafiki zangu, ndugu wenzake, kila mtu anadhani mimi m wasiwasi na vigumu mtu kukaa pamoja kwa sababu tu ya uchaguzi mimi kuwa na uwezo wa kuishi mwenyewe na uchaguzi zaidi ya mtu mwingine s. Maisha ya msichana si kutaka mtoto ni kama vigumu kama LGBTs katika India. Baada ya yote, kwamba ni kwa nini wanawake ni kwa ajili ya. uzazi mashine. na kama mtu hana t unataka watoto kisha yeye isn t kutimiza malengo yake katika dunia hii na badala ulimwengu. kupata mwanamke kama kwamba, nafasi ni familia yake au familia yako au kama wala ya wale basi umpteen jamaa tunataka kuwa na mwisho lakini si angalau hivyo kuitwa jamii sisi lawama zote za matatizo yetu wakati Mwingine nashangaa kama sababu watu kutarajia ndoa wanandoa kuwa na watoto hivi karibuni baada ya hapo ni kwa sababu wao ni wivu wakati wao kuona wanandoa bado katika honeymoon yao ya awamu au wanataka kila mtu kuteseka na watoto kama walivyofanya. Mimi ajabu. Je, ndoa za kupangwa katika India kazi kweli kweli. Je, watu kuepuka talaka kwa sababu tu ni mwiko. Kwa nini ni talaka kiwango cha hivyo chini sana? I am Indian kuletwa hadi katika mji mdogo. Mimi kuwa na mawazo sawa, baadhi ya marafiki zangu kuwa na mawazo sawa pia. Na hivyo, mimi kuthubutu kusema unaweza kupata wengi huko nje ambao wanataka huo. Kwa sababu nimejifunza jambo moja. Watu kubadili. Katika kipindi hicho. Unafikiri wewe unataka mambo haya kutoka kwa msichana, hivi sasa yeye inaweza kuwa kutaka sawa. Lakini kufunga mbele kwa miaka ya baadaye — Labda wewe mwenyewe kupata si kutaka hii na yeye bado anataka kufanya kazi na si kuwa na watoto, au kinyume chake. Mimi Hindi na kupata ubinafsi tag pia. Watu ikiwa ni pamoja na marafiki na wafanyakazi wenza mara nyingi kusema kwamba utapata mabadiliko ya akili yako. Pia, mimi pia kuulizwa maswali kama basi kwa nini unataka kuolewa na nini itakuwa lengo yako ya maisha kama wewe hawataki watoto. Mimi si kweli kama watoto na hawataki moja. Ni rahisi kama kwamba. Mimi si iliyopita mawazo yangu hadi sasa. Mimi ni umri wa miaka sasa na ni mambo yangu binafsi kuhusu nini mimi kufanya na yangu uterasi. Kuwa na watoto ni jukumu kubwa na kama hutaki ni wewe je, si kuwa na kufanya hivyo kwa ajili ya mtu mwingine pia. Huwezi kufanya mpango wa kuwa na mtoto au si kama wewe alifanya kamili ushahidi mpango basi siku moja itakuwa batili. Wewe ni akisema kuhusu kufurahia basi dhahiri utakuwa kupata mimba. Hivyo, hakuna tatizo hutaki mimba lakini tafadhali kujadili na mpenzi wako kabla ya ndoa.»Hakuna mtu ni kwenda kwa hakimu wewe». Ni awamu ya mtu inaweza si unataka lakini baada ya baadhi ya wakati yeye anaenda kuuliza wewe kwa ajili ya mtoto. Hivyo tafadhali bro kunisikiliza. Kuoa msichana Ambaye hawezi kuwa na Mimba. Yeye kuwa na furaha kwa kupata mume kama wewe. Ndiyo, kuna. Ni si muhimu kuwa na watoto, India anyways kuwa na tatizo la idadi ya watu overgrowth. Unaweza kuzungumza na mpenzi wako kuhusu hilo na maisha ni muda mrefu sana kuamua ni labda unataka mtoto ya baadaye na mabadiliko ya akili yako wakati wewe kupata kuchoka ya yote ya kusafiri na furaha. LOL(hakuna mtu anapata kuchoka ya furaha). Mimi nadhani faini yake kama wewe don t unataka watoto na unataka kufurahia maisha yako na uhuru. Tu kuwa tayari kujibu kila moja ya mtu wa karibu wewe. Kuwa na maisha kubwa mbele. Mara baada ya ndoa, Watu duniani (familia, ndugu, marafiki nk.)jaribu poke wewe. Kama huna watoto, wao kujaribu kufanya wewe kujisikia huzuni kuhusu afya yako na potency. Zaidi ya nyakati, wanandoa na watoto tu kuthibitisha wao ni heathy na potent kwa jamii. Je, ndoa za kupangwa katika India kazi kweli kweli. Je, watu kuepuka talaka kwa sababu tu ni mwiko. Kwa nini ni kiwango cha talaka hivyo chini sana

About