submit


Hindi guys kama wasichana kirusi. Guys wengi ni kuangalia kwa ajili ya wasichana kirusi katika Delhi. Mimi si lawama kwao. Katika Milenia ya mji unaweza kupata kitu chochote unataka. Unaweza hata kupata wanawake kutoka Ulaya na CIS na hasa Urusi ambao roam uhuru katika jioni usiku vilabu kucheza juu tamu jasho michezo mtindo wa Ulaya klabu ya mavazi (au karibu ukosefu wa) na kufurahia likizo zao katika joto ya kigeni ya India. Swali ni, kama India ina wengi nzuri Hindi, Bihari na Punjabi wasichana, na wao kufanya, basi kwa nini ni wengi guys katika hii North Central India inaelekea wa mkutano kirusi msichana. Hili ni swali nzuri, na mimi kuelewa hili. Nje ni tofauti na kwa hiyo kusisimua. Naamini kwamba kiroho sawa na kimwili tofauti ya kuvutia. Hii ni nyingine ya mazungumzo, lakini kimsingi maumbile tofauti ni jambo jema katika asili na mshikamano na dunia maoni na kisaikolojia disposition ni jambo chanya katika mahusiano ya muda mrefu. Hata mimi, mimi kuishi katika amerika ya kitropiki Florida, juu ya kisiwa akili wewe, lakini ingekuwa na upendo na kwenda kwa uzoefu enticing kitropiki mji wa Delhi, mji ambapo kitu inawezekana kama ndoto, hata upendo wa kweli. Mimi ndoa hivyo kwamba ni si ndoto yangu ya kupata mchumba lakini tu kufurahia utamaduni na vyakula ya asia na bara la Asia. Mimi ni ya kidini, na ningependa kuona Hindu mahekalu na makanisa ya Kikristo pia. Sababu ya pili kwa nini guys ni kuangalia kwa ajili ya wasichana kigeni katika Delhi ni ya kike na kiume uwiano ni skewed katika Delhi kwa sababu mimi si hata wanataka kujadili kama kwa ajili yangu ni maadili chukizo. Wakati kuangalia kwa ajili ya mechi ushauri wangu ni kwa kuzingatia kipengele kiroho ya dating katika India, kama kama wewe ni Mkristo basi tafuta kwa ajili ya Wakristo unaweza kuwa na ushirika na. Huo unaendelea na Hindu na kujaribu kupata mtu ambaye inachukua mazoezi yao kwa umakini. Wengi EU na CIS wanawake ni pale kwenye likizo huko. Nadhani Delhi ina ndogo sana ya idadi ya kirusi wanawake na wasichana wanaoishi huko muda na labda baadhi ya wasichana wanaofanya kazi pale. Mapumziko ya post hii ni jinsi ya kupata yao. Hata hivyo, mimi nataka kuanza ambapo si kupata yao. GB barabara — nafasi Hii ni kidogo kama Gotham city, kidogo shady au nje ya giza comic kitabu mfululizo. Ina kujisikia ya ndogo ndogo kipengele jinai, mengi ya watu kushiriki katika kazi ya kimwili na madereva pullers, pia baadhi ya wanafunzi. Sasa na kisha waungwana wasafiri kutoka nje ya nchi au kutoka sehemu mbalimbali za India na Asia kujitosa katika eneo hili la Delhi katika matumaini ya kupata wanawake wa chini ya heshima na sifa. labda kwa sababu ni karibu na kituo cha treni (grand kituo, akili wewe) au kusoma mahali fulani juu ya kubwa ya uwepo wa recycled habari juu ya mtandao. Hata hivyo, mimi kupendekeza dhidi ya adventure hii, kwa sababu wewe kupoteza kitu. Si mkoba wako akili wewe, lakini kisaikolojia wewe kujisikia chini na kushindwa. Jinsi je, mimi kueleza kwa njia nyingine yoyote? Ni sehemu ya makosa ya mji kupata wanawake. Tafuta kwa ajili ya picha ya wanawake kutoka GB barabara na unaweza kuona nini namaanisha. Wewe kuwa na huzuni. Nini ि्ी دهلی ਦੇਹਲੀ ina kutoa katika suala la clubbing kwa ajili ya wasichana -Mark binafsi nightlife orodha katika Delhi kuungana kwa ajili ya muda mrefu kwa maana ya uhusiano, mimi kupendekeza zifuatazo kumbi, wengi wa rafiki yangu alikutana na maisha yao ya baadaye wake katika disco. Haya ni maeneo maarufu kwa kupata halali namba ya simu ya mkononi online, kwa kawaida chini ya dating. Urambazaji ni wazi. Guys wengi huko nje katika mji mkuu wa Kitaifa mji na manispaa ya India ni kuangalia kwa ajili ya Ulaya mwanamke ambaye ni wamevaa katika mini skirt au kama Brahmin princess, bado na tezi tatizo na tu mahitaji ya kuwa na likizo ya uzoefu, lakini pia kuanguka katika upendo na wewe kama kwenye romantic comedy au katika Sauti subplot na kuwa nzuri kidogo mke. Ukweli ni pamoja na milioni moja ya wanawake katika Delhi bado inachukua kazi na kupata haki ya mmoja. Mara nyingi miji ni upweke maeneo katika dunia. Mimi upendo wasichana kirusi. Mimi ni mtaalamu wa biashara ya mtu kusafiri kwa maeneo mbalimbali ikiwa ni pamoja na Delhi. Je, mimi kuwasiliana na nzuri kirusi msichana kwa ajili ya baadaye rafiki? Mimi nataka kuolewa na nzuri, mwaminifu na kujitolea kirusi msichana ambao wanaweza kuishi na mimi katika India. Mimi ahadi ya kuweka furaha yake ingawa nje ya maisha yangu. Mimi upendo wasichana kirusi. Mimi ni mtaalamu wa biashara ya mtu kusafiri kwa maeneo mbalimbali ikiwa ni pamoja na Delhi. Je, mimi kuwasiliana na nzuri kirusi msichana kwa ajili ya baadaye rafiki? Mimi upendo wasichana wa Marekani kwa upande mwingine hivyo kwa nini si wewe nipe mawasiliano yako. Mimi kupata wasichana wa Marekani zaidi ya kidunia hivyo ambapo ni wao katika Delhi. Hi, mimi ni Gaurav mwenye upendo, kujali na kimapenzi guy kwa ajili ya kutafuta nzuri kirusi msichana kwa ajili ya muda mrefu ya uhusiano, kama yoyote msichana nia ya tafadhali tuma barua pepe yangu, mimi nina kirusi msichana. Mimi kama fedha, kusafiri na si kama curry kuku. Pia, siamini katika haya yote bull kuhusu kweli maisha inter-rangi ya upendo. Pole na bahati nzuri guys Masha si kirusi msichana. Yeye ni feta American mwanamke kuuliza kama kirusi. Yeye si halisi kirusi, kwa sababu mimi kuona mengi ya moto Russian wanawake tarehe makabila mengine. Kulingana naye e-mail server na pi anwani yeye ni kirusi msichana katika India. Hata hivyo, katika uzoefu wangu wewe ni haki kirusi wasichana kufanya tarehe makabila mengine hakuna tatizo. Yeye ni akisema hii si kazi kwa ajili ya uhusiano wa muda mrefu. Naam, mimi kujua stunningly nzuri Russian wanawake kuolewa na mengine mengi ya makundi ya kikabila. Hivyo kwamba majibu mahusiano ya muda mrefu. Yeye ni si urusi kwa sababu yeye hakutaka kusema wakati yeye alisema. Yeye anaweza kuwa na mafuta American mwanamke tu kutumia kirusi jina katisha tamaa watu. Wanawake wa marekani ni maalumu kwa ajili ya kufanya kwamba. Mimi nina msichana ya Hindi. Mimi kama fedha, kusafiri na si kama curry kuku. Pia, siamini katika haya yote bull kuhusu kweli maisha inter-rangi ya upendo. Pole na bahati nzuri guys Kweli, mimi nataka kuolewa na nzuri, mwaminifu na kujitolea kirusi msichana ambao wanaweza kuishi na mimi katika India. Mimi ahadi ya kuweka furaha yake, ingawa nje ya maisha yangu. Richard mimi upendo Marekani wavulana kwa upande mwingine hivyo kwa nini si wewe nipe mawasiliano yako. Mimi kupata wasichana wa Marekani zaidi ya kidunia hivyo ambapo ni wao katika Delhi. Kwa kweli, mimi nataka kuolewa na nzuri, mwaminifu na kujitolea kirusi msichana ambao wanaweza kuishi na mimi katika India. Mimi ahadi ya kuweka wake furaha ingawa nje ya maisha yangu. Richard jina Langu ni Mariyah na mimi ni kirusi msichana. Mimi kama India na watu Hindi, mimi kuishi katika Delhi sasa na kujifunza lugha ya kiingereza. Baada ya mwezi mmoja nadhani itakuwa akizungumza kiingereza vizuri mimi ni nia ya uhusiano wa muda mrefu na urafiki. Kama mtu yeyote ni nia, wasiliana na mimi. Mimi ni kirusi msichana dating Hindi guy. Sisi kuishi katika London, lakini sisi ni kufikiri ya kuhamia Delhi katika miezi ijayo kwa ajili ya wachache miaka. Sisi ni kusonga kwa ajili yake, kwa ajili ya nafasi za fedha kwamba ina kuja njia yake na pengine kuolewa kabla ya sisi kukaa huko. Hapa katika London baina ya kimbari mahusiano ni ya kawaida na nilikutana nyingine Russian dating wasichana kuolewa na Hindi guys. Mimi bado apprehensive kuhusu hoja hii. Ni rahisi kuwa katika uhusiano mchanganyiko katika London, lakini mimi nina uhakika itakuwa changamoto zaidi katika Delhi. Ningependa kujua ni pale Russian jamii katika Delhi. Je, kuna angalau moja ya urusi duka au mgahawa. Ningependa kuzungumza na mtu kutoka sehemu yangu ya dunia lakini wanaoishi katika Delhi na kusikia hadithi zao. Elena, najua mizigo ya Hindi guys na kama yeye kuoa wewe, mimi itakuwa inafanyika. Familia yake si kuwa na furaha juu ya wewe kuoa mtoto wao basi mimi kukuambia na Hindi guys daima kusikiliza na mama zao, wao kamwe kweli kukua. Kama wewe kufanya kushangaza kuolewa na wewe kuwa mpishi wake na kuwa na inatarajiwa baada ya kuangalia familia yake na kupika na safi kwa ajili yao. Kofia kwa nini hivyo wengi Hindi guys katika UINGEREZA kuleta zaidi ya miaka Hindi wanawake kwa sababu wao ni tayari pamoja na mafunzo. Kama wewe kwenda India kuchukua tahadhari, kuhakikisha wewe mpaka marafiki na familia hasa ambapo wewe ni katika kesi ya mambo kwenda sour. Campbell, napenda kutokubaliana na wewe juu ya hili. Nini wewe ni kusema haina kutokea wakati wote na watu wote. Haina kutokea, lakini wale Wahindi ni old fashioned. Hii ni kuweka karne na mengi yamebadilika. Hindi guys kufanya kuoa wasichana kutoka utamaduni tofauti, ukabila hata kama wana kwenda kinyume na wazazi wao’ anataka

About