submit


Hivyo, kwa kipindi cha wiki mbili mimi tumekuwa kuzungumza na msichana hii. Na yeye alifanya hivyo dhahiri kabisa yeye anapenda yangu, na mimi ve aliiambia yake mimi kama yake kama vizuri. Sisi hung nje mara mbili, wote juu yake upande, na moja wakati mimi akaenda kwa nyumba yake na kukutana na familia yake. Lakini siku ya pili, wakati yeye anajua mimi nina kwenda kuuliza yake nje, yeye anamwambia mimi. Hivyo, kwa kipindi cha wiki mbili mimi tumekuwa kuzungumza na msichana hii. Na yeye alifanya hivyo dhahiri kabisa yeye anapenda yangu, na mimi ve aliiambia yake mimi kama yake kama vizuri. Sisi hung nje mara mbili, wote juu yake upande, na moja wakati mimi akaenda kwa nyumba yake na kukutana na familia yake. Lakini siku ya pili, wakati yeye anajua mimi nina kwenda kuuliza yake nje, yeye anamwambia mimi yeye ni si tayari kwa ajili ya kitu chochote mbaya. I mean, yeye alikuwa mmoja ambaye alianza kuzungumza na mimi katika nafasi ya kwanza. Na ambao kuletwa urafiki wetu zaidi rahisi dhamana ya marafiki. Hivyo, swali langu ni, jinsi gani mimi kuchukua hii. Kuchukua yake kama yeye alisema. Yeye ana sababu yake si kwenda yoyote zaidi, na kama wewe kama yake basi kujaribu na heshima yake. Labda yeye s alikuwa na uhusiano mbaya hivi karibuni na anataka basi ni kwenda kabisa na kuponya kutoka humo. Labda yeye s got mambo mengine kwenda juu ya kwamba yeye ina kukabiliana na kabla ya kuingia katika uhusiano. Nani anajua. Lakini wake si mzuri kwa matumaini au kusubiri kwa ajili ya mtu kubadili mawazo yao baada ya kusema kitu kama hicho. Labda yeye atakuja karibu lakini labda yeye si. Tu kuwa pale kwa ajili yake. Mimi najua ni si haki kwa kuzingatia wote kama kila nyingine lakini kufikiria kwenda katika uhusiano na mtu ambaye ni si ya kweli ndani yake. Kwamba wouldn rsquo; t kuwa na uhusiano anyways. Tu kuwa na furaha aliiambia wewe juu mbele kabla ya wewe got matumaini yako juu. ingawa kujua yeye anapenda wewe ni wa kutosha kufanya kwamba. Ina maana yeye hana t kujua nini yeye anataka hata hivyo, mimi nina aina ya njia hiyo. Mimi ingekuwa na upendo na kuwa na mpenzi, lakini mimi don t unataka kitu chochote kubwa bado. Sababu yangu kwa nini ni kwamba mimi kuwa na zaidi ya mambo muhimu ya kuzingatia kama kazi na kuokoa fedha yangu. Wakati maisha yangu ni imara zaidi basi mimi kuzingatia kupata mpenzi na uhusiano mbaya. Hoja yake inaweza kuwa sawa. Kama yeye aliiambia wewe yeye hana t unataka kitu mbaya, basi wao s kitu ambacho ni kurudisha nyuma yake. Labda yeye ni hofu ya kuwa kuumiza, au ni t tayari kufanya kitu chochote. Kusubiri nje. Wewe ve tu imekuwa kuzungumza kwa wiki. Kutoa wake muda wa kupata kujua wewe bora. Labda yeye itabidi kuanza kujisikia vizuri zaidi na wewe na mabadiliko ya akili yake. ina maana yeye ni si tayari, na bila kujali nini unataka au haja, kwa nini yeye mahitaji ya sasa hivi ni muda wa kufikiri au kuponya chochote ni kwamba ni kusababisha athari yake kwa kuwa tayari kwa ajili ya uhusiano kwa sasa, na kama mgonjwa wako na heshima yake unaweza kuwa na nafasi baadaye. Kuna kitu kibaya na si kutaka daima kuwa katika uhusiano kinyume ni je, inaweza kuwa mbaya. labda mpenzi hataki mpenzi kwa sababu yeye hana ‘t kama kuitwa uasherati na kwamba s haki yake mimi nadhani ni inaweza kuwa kwamba yeye hana’ t unataka kuwa zaidi ya marafiki na wewe, na yeye ni kujaribu si kuumiza hisia zako. Au, yeye kweli wanaweza kuwa tayari kwa ajili ya uhusiano mbaya. yeye inaweza tu unataka kuchukua mambo polepole kwa sasa. labda yeye ina tu kuja nje ya uhusiano mbaya au kitu au tu anataka kupata kujua kweli wewe kabla ya kitu chochote anapata kubwa. Mimi ilikuwa katika hali yako kuhusu wiki mbili zilizopita, kimsingi yeye hana kujisikia kama kuna inaweza kuwa uhusiano kati ya wewe mbili, lakini unaweza kuwa na kuonekana kuja juu kama clingy sana. hiyo ni jinsi nilihisi katika hali yangu anyway. kusikiliza yake, kama yeye anasema yeye si tayari basi kusikiliza yake na kusubiri mpaka yeye ni, mpaka basi, kwa nini si kujaribu kuchukua yake kwa sinema au hutegemea nje na yake na familia yake. kuwa baadhi ya kujifurahisha. Ni dhahiri yeye tu anataka kuwa na mpenzi wako lakini si tayari kwa ajili ya yoyote ya uhusiano mbaya, hivyo mimi nadhani ni kawaida kwa ajili yake kwa sababu yeye ni bado vijana wana jukumu kubwa. Madhara kwa watoto, unyanyasaji au vitisho, unyanyasaji au sera ya uvamizi, impersonation au vibaya, udanganyifu au hadaa, Madhara kwa watoto, unyanyasaji au vitisho, unyanyasaji au sera ya uvamizi, impersonation au vibaya, udanganyifu au hadaa, Madhara kwa watoto, unyanyasaji au vitisho, unyanyasaji au sera ya uvamizi, impersonation au vibaya, udanganyifu au hadaa

About