submit


Msichana kutumika kama mimi, kwa njia sana. Yeye ingekuwa recharge kiini yangu ya simu, kuhamisha fedha kwenye akaunti yangu na simu yangu n idadi ya nyakati. Mimi ni kulishwa juu, kama mimi kamwe aliuliza yake kufanya haya, wakati wowote. Mimi si kama yake, hata hivyo yeye inaonekana nzuri na ni machafu tajiri. Mimi nilikuwa na kujithamini katika mimi, na bado ni, hasa katika haya masuala ya fedha. Mimi kukaa mbali kutoka kwa matajiri wasichana. Hivyo, siku moja, sisi rafiki walikuwa wamekaa na kuzungumza kuhusu baadhi ya mambo random na wazo kuuliza yake kwa ajili ya ngono mgomo yangu. Mimi mawazo, napenda tu kuuliza yake, na kwa uhakika yeye ingekuwa kuondoka kwangu. Mimi kuitwa juu yake na kuzungumza juu ya saa moja mpaka mimi aliuliza yake kwa ajili ya Ngono haraka. Yeye hakuwa na kukubali na naendelea simu. Mimi nilikuwa na furaha, kwamba kazi yangu ilikuwa ukamilike. Siku ya pili, yeye alikuja yangu Kulipa Guest, katika gari yake na aliuliza yangu na kukutana yake. Mishipa yangu akaenda baridi. Mimi waliogopa kwa ajili ya kitu chochote mbaya, ambayo inaweza kutokea. Mimi alikutana yake, na yeye alikuwa na kuangalia furaha. Yeye kuanza kupata karibu na mimi, bila ya kutambua kwamba mimi ilikuwa stinking kutokana na jasho. Mimi faked wito na kushoto gari. Baada ya dakika mbili, yeye kuanza karipio yangu kuhusu tabia yangu na kwa nini mimi hivyo weird. Yeye lazima kuwa katika upendo, inaweza kuwa na kukata tamaa, inaweza kuwa ya kawaida. Nani anajua. Lakini yeye alikuwa Sawa kwa ajili ya urafiki. Mimi si kwenda mbali zaidi na yake, kama mimi ingekuwa daima heshima hii jambo moja, Baba yangu akaniuliza kwa ajili ya. Si kwamba ni vigumu kwa wasichana wote, kuna wasichana ambao ni tayari kwa ajili ya ngono, lakini una kupata nje kama msichana, ambayo ni jambo gumu. Kuambukiza ni rahisi kuwashawishi ndoa ya Hindi mwanamke kwa ajili ya ngono ya msichana hajaolewa. Nimeona ndoa nyingi wanawake kuwa kinga ya ziada ya masuala ya ndoa. Nini wasichana wengi na hofu kuhusu ni kwamba faragha yao itakuwa walivamia kama jambo ni kuja inayojulikana kwa wengine. Zaidi ya Hindi guys kuwa na tabia ya kuzungumza hivyo kujigamba kuhusu mambo yao na marafiki zao, kwa mara ya marafiki, inayojulikana kuhusu jambo hili, wao kumnyanyasa yake na kuzungumza kwa bei nafuu. Kama wewe heshima yake sera au kama yeye anaamini kwamba utakuwa kuweka hii kama siri, basi una nafasi. Hindi wasichana kipaumbele cha kwanza ni kazi na kisha ndoa, katika kati kuna hakuna nafasi kwa ajili ya ngono. Kwa sababu msichana ya Hindi kubwa mvutano ni kufunga ndoa, mara baada ya yeye kuolewa, yeye itakuwa walishirikiana kisha yeye inaweza kufikiria juu ya mtu kama wewe. Jirani yangu mwanamke ambaye ni kuwa binti kusoma uhandisi, hivi karibuni kuanza jambo na mtu ambaye mara kwa mara anakuja yangu mmiliki wa nyumba. Wanawake wote ni si wasio na hatia. Najua baadhi ya wanawake ambao inaonekana wasio na hatia na jadi kwa nje upande baada ya wapenzi wengi. Hivyo, maoni yangu ni kujaribu kwa mwanamke kuolewa kuliko msichana hajaolewa. Kama nilivyosema katika majibu mengine nimeona kipaji zaidi akili huru lakini kihafidhina wasichana kulala na tajiri guy wao milele kuonekana. Yeye majuto yake sasa kwamba yeye alikuwa na furaha yake kwa miaka na wanawake wengine kama vizuri na kisha kuolewa na vijana kihafidhina bikira msichana. Kuwa tajiri au fiend. Kama una bajeti ndogo kuwekeza kwenye nguo, kuchukua yake nje, zawadi. Kujenga haiba ya utajiri. Hebu yake ya kufikiria kama yeye walikuwa na maisha yake ya anasa ni iliyopangwa. Kujifanya kuwa na gf na yeye sisi kufa kwa kuwa na mapenzi na wewe. Ndiyo, wanawake ni kuwavutia guys mwingine wanawake hamu. Shinikizo la rika. Kufanya yote haya na mwanamke yeyote kulala na wewe. Hata wakati wewe dampo yake, yeye kuwa na huzuni lakini baadaye kuwashawishi mwenyewe kwamba yeye ni bahati yeye alikuwa na furaha na guy kama wewe. Yake damn ngumu. Sababu ya Hindi wasichana(wengi wao) wamefundishwa kwamba ngono kabla ya ndoa ni usaliti kwa familia zao, kuwa ya kwanza ya leseni ya mwili wake — akili yake Na mwili wake, kwa sababu wao ni pia kutokana na dhana ya kwamba sex ni kitu ambacho wanaume tu wanatamani na hivyo wasichana itakuwa kutumia kwa kubadilishana vizuri makazi groom-itakuwa iliyotolewa kwa idhini ya wazazi wake na kisha baada ya kuwasilisha hati kutoka kwa serikali. Hivyo, dhana kama ni wote kuhusu furaha, hisia nzuri nk. je, si zipo. Wazazi kwenda zao urefu na upana ili kuhakikisha kwamba binti yao haina hata mazungumzo ya kiumbe hai wa jinsia tofauti mpaka wao wanadhani inafaa. Swali tu kwamba bado katika mawazo yangu ni jinsi ya wao ni uwezo wa kupata kimwili karibu na mgeni katika usiku wa kwanza, mimi tu hawana kuelewa ni kwa jinsi gani kila mtu idhini na lakhs ya rupia alitumia ghafla kumfanya yake ndani ya muda wa saa chache. Hiyo mitambo. Kama mashine ya ATM ya kuweka fedha katika benki, masuala ya benki kadi na kisha unaweza kuwa na upatikanaji kulingana na benki yako mizani. naam, mimi niko katika uhusiano na msichana kwa zaidi ya miaka mitano sasa. Mimi ni aina ya mtu ambaye anaamini kwamba ina kitu cha kufanya na maadili kama unataka kuwa na ngono kabla ya ndoa, hasa kama wewe ni kweli katika upendo. Lakini ni zamu nje kwamba yeye hana t unataka kwenda kwa ajili ya hii kabla ya ndoa. sisi kutumika kwa kuwa na majadiliano ya wazi juu ya hii, lakini mimi t kama kujadili kuhusu hili kiasi, kama mimi kamwe walipenda hisia kwamba mimi nina kujaribu kumshawishi mtu kwa ajili ya ngono, hata pasipo moja kwa moja, na ni default kwamba kama wewe kujadili kuhusu hili, kushawishi inakuwa sehemu ya moja kwa moja. Hivyo, mimi tu imeshuka mada, sisi kwa kawaida kuwa na baadhi ya wakati wa karibu sana, na kufanya nje na wote. lakini kwa ajili yake, ngono ni zaidi ya line. Na mimi kuhisi ni lazima heshima ya wasichana s hatua ya maoni kwa ajili ya uamuzi huu. na dhahiri don t kujaribu kuwashawishi yake. Yake si mchezo, au mashindano ya juu ya nani kuyaharibu nyingine moja. Yake ya s juu ya upendo kila mmoja kama wao ni. Kwa sababu wala ngono ni ushahidi au upendo, wala wake s haiwezekani kuwa na afya ya uhusiano bila ngono. Wake s kitu ambacho ni neema na unataka na mateso kutoka pande zote mbili, lakini kama mtu yeyote ni nia, au doesn t unataka kwa sasa na imekuwa hakika, wake s shit. Unaweza kumshawishi mtu kwa kuwapa mantiki na sababu (kazi vizuri katika kesi ya wasichana), lakini huwezi kuwafanya kuamini, na hivyo, hata kama wewe kufanya kuwashawishi yake kwa ajili ya ngono, wewe kujisikia kwamba pengo kati ya Sawa basi, mimi kufanya hivyo na mimi nataka kufanya hivyo. Ni ngumu kabisa kwa ajili ya yoyote guy kuwashawishi msichana ya Hindi kufanya ngono na wewe. Kuna aina mbili za wasichana, ambao watakuwa urahisi kukubaliana na kuweka pamoja na wewe juu ya kitanda kama wewe kutumia fedha juu yake, na basi yake kufanya ununuzi, kuwa kadi yake na kadhalika. Mtu mwingine ni mali ya Hindi wasichana kwa kuzaliwa na moyo ambao bila kujali wewe kufanya, jinsi kuangalia, kama wewe kutumia fedha juu yake au si, wao si kuruhusu wewe kufanya ngono mpaka na isipokuwa wewe kuoa wake. Hivyo, uchaguzi ni wako. Kama wewe ni kwenda kwa aliyekuwa aina na namna fulani kuwashawishi yake ya kufanya ngono na wewe ni nzuri, lakini katika akili yangu, wewe si kufanya ngono na msichana ya Hindi. Kama una charm kufanya msichana ya Hindi ngono na wewe, basi kujaribu na wale ambao kuja katika aina ya mwisho. Mimi nina damn uhakika. kushindwa katika kushawishi yao. BTW, unaweza hata kuwashawishi kwa ajili ya ngono kama wewe na nia ya kuoa yao na kukutana na wazazi wao, lakini kama wewe ni kufikiri tu kuwa na mapenzi na wake na kuondoka yake ya baadaye, basi ni kabisa wazo mbaya. Hata kama wewe kutumia hii ndoa ahadi hila basi jihadharini, Hindi wasichana huwa na kupambana na ngumu dhidi ya watu kama aina hii ya bei nafuu mawazo kwa sababu ya kufanya ngono na msichana juu ya uongo ahadi ya ndoa na baadaye kukataa kufunga ndoa fundo inaweza kwa kiasi tume ya ubakaji, hasa wakati kijana kutoka kuanzishwa sana hakuwa na nia ya kuoa msichana. Sisi inaweza mrefu kama ‘unyonyaji kingono’ juu ya ahadi ya ndoa. Kushawishi gal kulala na wewe ni vilema. Kama yeye anataka kulala na wewe, yeye hakuna mahitaji kushawishi na kama yeye hana t unataka kulala na wewe, kuacha kuwabughudhi yake. Na naamini hii ana kweli kwa ajili ya gal yoyote ya utaifa, Hindi au mashirika yasiyo ya Hindi. Kwa nini je, mimi kupata Hindi wasichana kutumia chini ya babies ikilinganishwa na wasichana wengine katika USA? Ni jambo la kitamaduni? Ni hayo tu yangu uchunguzi

About