submit


Shukrani kwa ajili ya kuandika hii. Ni alinipa mengi ya habari juu ya utamaduni ya Hindi kwamba mimi t kujua, hasa kuhusu jinsi ya uchumba mchakato wa kazi. Yake ya s rahisi kuona ni jinsi gani njia ya matendo kuna inaweza kutafsiri katika vizuizi ili hapa. ha-ha na sahihi yangu kama mimi nina makosa, lakini watu huwa na si kuchukua hakuna kwa jibu kwanza ya pili au hata ya tatu. Nilihisi kama kwamba alikuwa na mengi ya kufanya na matatizo nikasikia wanawake kuzungumza juu ya wakati pale. nice point Brian. HAKUNA doesn t kufanya kazi kwa sababu sisi kusema lugha mbalimbali culturally hata kama sisi ni wawili akizungumza kiingereza. Hindi msichana aliuliza kwa ajili ya ngono ingekuwa kujenga eneo mpaka guy ni kupigwa juu, kama yeye hana t yeye wanaweza kuwa na nia na kusema hapana kwa utamaduni inhibitions. Mimi alikulia katika mji mdogo wa India na kusema yetu ya kisasa ya miji kuwa zaidi ya utamaduni wa kisasa lakini bado mengi ya watu ni kuja kutoka miji ndogo na haya miji mikubwa, hivyo mchanganyiko wa tamaduni hizi ni nini ungependa kuona Bhagya asap kaon magharibi homes Ki shabani inaweza hum Hindustani ko msichana Rahe ho. Wewe kuwa alifanya jumla ya generalization kuhusu jinsi ya Hindi watu kufikiri na kuishi. Kwa sababu tu kuna wachache kupotea kesi ya unyanyasaji wa uhalifu au unyanyasaji dhidi ya wageni na Hindi watu katika nchi ya. bilioni haimaanishi kwamba wote Hindi wanaume ni kingono njaa uwezo wahalifu. Ukweli ni kwamba maswala ya uhalifu na unyanyasaji ni ukweli wa kila jamii. Unafikiri kuna uhaba wa repressed perverts katika Amerika. Creepy tabia ni si maalum ya Hindi Wanaume. Stop generalizing na kuacha kulisha ubora tata ya Magharibi. Wewe lazima kujifunza kwa kuchukua crap ndani ya nyumba badala ya nje mitaani. Kwamba bila kwenda njia ndefu kuelekea kusaidia kuondoa creepiness ya Wahindi. I hate Hindi wanaume. Mimi ya Asia ya kusini asili lakini alizaliwa na kuishi katika Ulaya. Wakati mimi kusafiri kwa nchi na idadi ya watu Hindi kama vile Malaysia, Singapore au tu katika transit katika Dubai au Abu Dhabi viwanja vya ndege yake daima Hindi watu kwamba kukupa hii unnerving staré kama wao ni kiakili kubaka wewe. Mimi nina mgonjwa wa ni, mimi ni amevaa jeans na blouse kwa nini ni wao staring. Mimi staré nyuma yao kwa ajili ya sekunde na wao hawana kuacha staring. Wanaweza kutembea chini ya mitaani si kuangalia mbele lakini kwa upande staring saa wewe na si kusimamia na kufa kuvuka barabara. Mimi kwa kweli unataka wafe. Nimekuwa stared saa kwa ajili ya dakika moja kwa moja wakati katika mgahawa, mke wa mtu na binti walikuwa karibu naye. Yeye hakuwa na kuzungumza na mke wake kwa muda wa dakika lakini kula chakula chake wakati staring saa yangu. Jinsi gani wanaweza yoyote mke kuvumilia hii? Wanawake kama kwamba ni sehemu ya tatizo. Napenda wanataka matapishi kama mume wangu alifanya kitu kama kuwa na haki katika mbele yangu. Mimi kutoa yao inaonekana chafu au kusema nini wewe ni kuangalia ambayo iko kwenye masikio ya viziwi na wao kuendelea kuwaangalia. Ni hivyo kukosa heshima na inadhalilisha. Mimi nilikuwa karibu groped juu ya ndege na ya Hindi mtu pia hivyo alikuwa na kubaki macho juu ya ndege na hakuweza snooze kama kila mtu mwingine kwa hofu ya kuwa molested. Napenda Hindi wanaume ingekuwa kwenda nyuma ya India na si kujitosa katika dunia, ni hivyo disgusting na ubakaji stares. Wao kweli kuleta eneo wao populate kwenda chini. Mimi kamwe tembelea kidogo India katika nchi yoyote kwa sababu kutakuwa na hizi perverts huko. India mahitaji ya kuelimisha watu wake kwa kuwa zaidi ya heshima, hakuna nchi nyingine mtu tabia kama hii. Wao ni kama ngono wadudu riddick. Mimi kamwe kwenda nchini India kwa sababu ya hizi bastards. I mean kama nchi wewe ni anajulikana kwa kuwa na ubakaji mji mkuu. Si serikali yako na aibu ya jina hili. Mimi kwa kweli unataka wengine wa dunia bila kuweka vikwazo juu ya India mpaka serikali yao na jamii kujifunza jinsi ya kutibu wanawake kwa heshima. Na kuna haja ya kuwa na kazi na marufuku ya kusafiri juu ya Hindi wanaume kwa sababu wao kuwanyanyasa wanawake popote pale walipo kwenda. Kuna pia mahitaji ya kuwa bora jinsia harakati katika India, wote wa wale wanawake haja ya kusimama kwa wenyewe na kuwaambia wale bastards huwezi kutibu sisi kama hii. India itakuwa bora mbali kama wa kiume wa idadi ya watu kwa kiasi kikubwa ulipungua. Oh gosh, mimi kabisa googled kwa nini Hindi wanaume ni creepy na got hii. Mimi alikuwa na kuwa ya kirafiki na mtu ameketi karibu na mimi kwenye ndege kutoka India na China. Yeye akaniuliza kwa nini nilikuwa kufanya katika India, hivyo mimi aliiambia yake mimi nilikuwa pale na mume wangu tu juu ya likizo lakini inaongozwa na China juu yangu mwenyewe. Yeye aliuliza kwa ajili yangu kijamii vyombo vya habari mawasiliano na nilimweleza kwamba mimi alikuwa ameolewa lakini akampa anyway kama mimi kama kuwa na wengi platonic marafiki. miaka ya baadaye yeye anamwambia mimi yeye ni kutembelea mji wangu na anataka kukaa na mimi. Kusema kwamba yeye anajua mume wangu ni mbali. hivi karibuni creepily. Mimi kamwe walioalikwa yake juu na si kumbuka kutaja mume wangu kuwa nje, na yeye alisema»mimi kuja usiku wa leo na kutumia muda na wewe na kukaa na wewe. Ambapo ni wewe.»Yeye aliuliza kwa anwani yangu na kisha mimi sasa kuzuia yake. Je, mimi kutuma ishara ya makosa? Sasa una JavaScript walemavu. Ili baada ya maoni, tafadhali kuhakikisha JavaScript na Cookies kuwezeshwa, na upya ukurasa. Bonyeza hapa kwa ajili ya maelekezo juu ya jinsi ya kuwawezesha JavaScript katika browser yako. Sasa una JavaScript walemavu. Ili kujiandikisha, tafadhali kuhakikisha JavaScript na Cookies kuwezeshwa, na upya ukurasa. Bonyeza hapa kwa ajili ya maelekezo juu ya jinsi ya kuwawezesha JavaScript katika browser yako

About