submit


Mimi alikutana yangu Hindi guy juu ya POF. Kwa mara ya kwanza, mimi si kwenda tarehe yake. Baada ya muda niliamua kumpa nafasi. Wakati sisi tarehe, sisi alifanya upendo na ni daima waliona nzuri. Lakini uhusiano tu ilidumu kwa miezi mitatu kwa sababu ya kitu kutisha kilichotokea. Mpwa wangu, ambaye alikuwa katika shule ya sekondari wakati huo, alitaka mimi kununua yake na marafiki zake na baadhi ya Nne Kuangalia pombe vinywaji. Mara nyingi, mimi alisema hakuna. Lakini mimi alitoa katika. Mama yake pengine aliiambia yake mimi alikuwa na ulemavu wa akili, ambayo ilikuwa hakuna wa biashara yake. Anyway, mimi kununua vinywaji na jambo baya zaidi kwamba kilichotokea ni ukweli kwamba mpwa wangu got kufukuzwa kutoka shule kwa sababu yeye alikuwa hawakupata kunywa juu ya chuo. Yeye pia kunywa mbele yake na umri wa shule ya kati ni pia ya kidini msikiti. wakati mama yake kupatikana nje, yeye alichukua ni nje juu yangu. Mimi pia alikuwa na kuulizwa kama mimi alikuwa kunywa katika mbele ya shule kama vizuri. wakati mimi alisema hakuna, yeye hakutaka kuamini mimi. hivyo, mimi alikiri na kusema Ndiyo, mimi alikuwa na kunywa mbele ya shule. Hivyo basi, mimi si kuruhusiwa nyuma ya msikiti isipokuwa kwa ajili ya Ramadhani na huduma za kidini. Basi dada yangu alichukua simu yangu mbali, akaenda kwa njia ya mawasiliano yangu na kupatikana nje kwamba mimi alikuwa dating mtu kwamba mimi alikutana kutoka kwa dating tovuti. Mimi si kuruhusiwa kufanya kitu kama hicho. Mwingine sababu yeye alichukua simu yangu ilikuwa mbali kwa sababu mimi kuletwa yangu POF mpenzi kwa nyumba yangu na nosy jirani snitched kwa dada yangu. Baada ya muda, mpenzi wangu aliniambia kuacha texting yake kwa sababu yeye hataki yoyote ya mchezo wa kuigiza. Kama yeye milele kuongea na mimi tena, dada yangu wito cops juu yake. Mimi kamwe kusikia kutoka kwake tena. Wakati tarehe ya Hindi guy, tarehe ya familia yake kama vile — hata kama wao kuishi katika nchi tofauti. Katika mwanzo mimi nilikuwa kutishwa kwa jinsi haraka yeye aliyesema kuhusu kufunga ndoa — lakini kutokana na ukweli kwamba wao ni kawaida ya kufunga ndoa na kisha kupata kujua kila mmoja, hiyo ni namna fulani ya kueleweka. Wazazi wangu tarehe kwa ajili ya miaka saba kabla ya wao got ndoa, hivyo mtazamo wangu ni zaidi ya moja ya uchunguzi ya uhakika. Mimi ni black American kike. Napenda hasa kuiita»dating,»lakini mimi wamekuwa nje na kadhaa ya Hindi wanaume. moja tu alikuwa mzaliwa wa Marekani, wengine walikuwa kuhamia kama watu wazima. wao wote walikuwa sana watu tofauti na sisi walikutana katika mazingira mbalimbali, hata hivyo kulikuwa na mbili mambo ya kawaida: wao awali ya yote alinifuata katika heshima sana gentlemanly mtindo na wakati mwingine wakati wa tarehe ya mkutano wao bila kuwa ngono ya kudai na fujo. pia kulikuwa na hasira wakati kama mimi kuipinga. mtu mmoja alikuja karibu sana na kubaka yangu katika gari lake katika kura ya maegesho ya ukumbi wa sinema. ilikuwa tu kwa sababu ya vurugu yangu kupambana na nyuma mvuto wa mtu nje kwamba yeye kusimamishwa. kwamba mtu fulani aliniambia,»je, unajua mimi ni nani.»(maana yake hali katika India) wakati mimi naendelea kupinga. hivyo, si sana uzoefu mzuri. Nadhani Hindi utamaduni ni sababu, kama vile ukabila yangu. katika utamaduni kwamba, kama mtu ni westernized, mtu ambaye inaonekana kama mimi itakuwa kuchukuliwa chini ya hali, na si kukubalika kwa ajili ya mali dating au ndoa. lakini kikamilifu faini kama ngono kitu, mimi nadhani. wangu mtiifu mwenendo hakika haina msaada. kama mtu ambaye daima kupendwa Hindi chakula ya kila aina, Hindi filamu (na hakuna, si tu Bollywood), Hindi sanaa, historia, nk, Nimekuwa wazi kwa aina yoyote ya uhusiano na Hindi wanaume. lakini mimi si kuamini hisia ni kuheshimiana kwa bahati mbaya. Sawa, mimi nina uhakika si yote ya Hindi guys ni kuwa mbaya. Lakini hadi sasa, mimi ni unlucky kutosha kukidhi tu mbaya zaidi ndio inawezekana. Mimi na tarehe ya zaidi ya Hindi guys na wao wote kuwa sawa tabia. Kiu kwa ajili ya ngono na ngono tu. Je, si kweli wanataka kushiriki katika hisia ya uhusiano. Mmoja alikuwa mkurugenzi wa mauzo (yeye ndoa lakini mimi si kujua kwamba mpaka sisi kuvunja up, hivyo wewe kujua ni aina gani ya jerk yeye ni), mmoja alikuwa kiongozi wa mradi katika Goldman Sachs (labda yeye pia ndoa lakini yeye akakana, alikuja tu kwa ajili ya ngono na walipenda nguvu uanaume wake ndani ya kinywa yangu bila idhini yangu), moja ilikuwa rasmi ya serikali (mbaya zaidi ya wote, alikuwa karibu kubakwa kwangu mara moja, sana vitu vya kimwili), mmoja alikuwa meneja wa mradi au kiongozi katika NEC (ngono ya kulevya na ngono mbaya ujuzi), mmoja alikuwa NI mkufunzi (boring na tu walipenda kuzungumza kuhusu ngono. Barff), mmoja alikuwa akifanya kazi kwa ajili ya familia yake ya biashara (nzuri lakini tu walipenda kuzungumza kuhusu ngono na kutuma ngono picha au video. Sisi). Mimi pia alikutana na baadhi ya wengine Hindi guys ambao ni boring, ubinafsi, ngono addicted, joto na lovey njiwa siku moja na akaenda ghosting siku ya pili. Mimi nadhani ilikuwa tu unlucky. Mimi lazima pengine kuanza ili kuepuka yoyote ya Hindi guys, lakini mimi si unataka kuwa na ubaguzi wa rangi na mimi nina uhakika mimi tu si alikutana moja nzuri. Si kwamba mimi na nia tu tarehe ya Hindi guy. Lakini hadi sasa, thumbs chini. Mimi tu tarehe moja Hindi-American guy — Punjabi — kwa kuwa sahihi na mimi si kufanya kosa hili milele tena. Mimi alijua kidogo juu ya mawazo yao na mbinu kuelekea wanawake. Yeye alikuwa na viwango vya mara mbili linapokuja wakati guy na msichana lazima kuwa na ngono. Alikuwa na maneno ya matusi, basi angeweza twist kichwa chini akiniambia yeye alikuwa utani. Uhusiano wake na baba yake haikuwa nzuri, naamini, baba yake alijua kidogo juu yake, na pengine ni kupata naye Hindi mke katika India. Yeye kamwe zilizotajwa kuhusu kuwepo wangu na familia yake na pengine kamwe ingekuwa. Aliwaita wanawake wengine»majembe»na pia yelled saa yangu katika umma na akaniita»stupid bitch». Ilikuwa zaidi kuhusu ngono, atakuwa na show yake insecurities kwa kusema»wewe ni lazima kuwa wamelala na mengi ya guys»mimi mtuhumiwa hii ni jinsi gani baba yake chipsi mama yake. Uzoefu wa kutisha kwamba mimi hakuweza kuitingisha mbali. Nimekuwa tarehe Hindi wanaume na mimi ndoa ya mmoja wao. moja mimi ndoa hakuwa na lengo juu ya mwili wangu au ngono. Yeye ni akili sana, na yeye anaishi maisha yake. Yeye si katika»I got kwa kufanya nini familia yangu anasema kitu»ndugu zake kumwita Gundi mimi kuchukua ni kwa sababu ya yake ya waasi asili yeye inachukua huduma ya mama yake, na dada ya kutuma pesa kila mwezi. Yeye hapendi wakati wake na wanachama wengine wa familia majadiliano crap kwa mama yake, yeye ni mtoa nzuri, sana wenye upendo na waaminifu. Mtu huyu ana kuweka yangu juu ya vazi kama mimi ni princess. Yote katika yote, mimi nina furaha sana na maudhui katika ndoa yangu na mume wangu. Mimi tu tarehe na hii Hindi guy mara moja. sisi alikutana kwenye scruff. Hata hivyo, hakuwa na kuishia kama kitu chochote (sisi hakuwa na ngono ama kama wewe ni wanashangaa) kwa sababu sisi walikutana katika mashirika yasiyo ya ngono hali hiyo. kwa maoni yangu, yeye ni mtu mwingine yoyote, na mimi kupata Hindi guys ni sexy kwa sababu ya giza rangi ya ngozi guy hii ni miaka michache mdogo kuliko mimi, lakini mimi kupata naye handsome. Mimi wala kukumbuka kuhusu harufu ya mwili (kama kila mtu anasema), lakini nadhani yeye akasikia faini tu. Fantastic. Kwanza, yeye alikuwa mmoja wa yangu tenisi washirika, pili, yeye alikuwa rafiki yangu, kisha sisi kuanza dating. Sisi walikuwa katika shule ya sekondari, hivyo kulikuwa hakuna ngono sisi uliofanyika mikono, kumkubatia na kumbusu. Alikuwa aina, kwa makini, ni akili sana, funny sana, na incredibly nzuri-kuangalia. Yeye ni sasa wanaishi katika Uswisi, kufanya kazi katika usimamizi wa data katika benki. Yeye ni moja ya yangu fondest kumbukumbu

About