submit


Kutuambia nini KWELI UZURI ina maana na wewe na kupata nafasi ya kushinda tuzo kwa Naturals. Talaka haja ya maana mwisho wa mahusiano ya kimapenzi katika maisha yako. Jinsi ya Hindi wanawake kwenda juu ya dating baada ya talaka?»Mimi nina si moja. Mimi niko katika uhusiano wa muda mrefu na furaha na uhuru.»Ndiyo — mimi mara nyingi walidhani hivyo alipoulizwa kwa nini mimi bado nina moja ingawa yake imekuwa zaidi ya miaka saba sasa. Mimi nina moja tu. Zaidi ya talaka wanawake ya Hindi makala ni kuweka katika aina ya wry sneer wakati wewe kuzungumza nao kuhusu dating baada ya talaka. Wao ni ama kuwa na fabulous wakati kuwa moja na kugundua nini ni kwamba wao wanataka kufanya baada ya maisha ya pandering na mahitaji ya watu wengine na anataka, au wao ni uwezekano wa kuwa bado anaendelea kupona kutokana na majeraha ya talaka. Mary Kay Blakely, mwandishi na mama moja, anasema kwa kiasi kikubwa,»Talaka ni ya kisaikolojia sawa ya triple ugonjwa by-pass. Baada ya hayo makubwa ya kushambuliwa juu ya moyo, inachukua miaka na marekebisho yote ya tabia na mitazamo ambayo imesababisha up hiyo.»Uhusiano wakufunzi na washauri’ ushauri muda wa kuwa peke yake na wewe mwenyewe, kuja na masharti na mambo, na kujifunza kama wewe mwenyewe kama mtu kabla ya wewe kujaribu chati shark yaliyoathirika, choppy waters ya mahusiano. Baada ya tumekuwa njia ya ushauri nasaha na kuwa na kuponywa kutoka talaka unaweza kufikiri juu ya uhusiano. Wewe kuja na full kuacha mara moja kwa sababu swali la kujiuliza ni:»Wapi ni watu wote.»Wao ni kawaida yote ya ndoa na, kama watu wengine waume ni hakuna-hakuna, wewe kama talaka Hindi mwanamke kuanza kushangaa kwa nini cha kufanya. Talaka wanaume. Wengi talaka watu kwamba wewe kukutana ni kabisa fujo. Wachache sana talaka Hindi wanaume kwenda kwa ushauri nasaha au hata kufikiri mambo kwa njia ya hitimisho la kimantiki kwamba inafanya hisia ya tukio na kuweka vizuka na wengine. Zaidi, wao kubaki kukwama katika morass ya kujihurumia, kukataa hoja mbele, hawawezi hoja nyuma, akizungumzia watoto wao waliopotea, waliopotea vijana na kupoteza mafanikio. Licha ya hii nyeusi picha mimi rangi unaweza bado wanatamani companionship, ugomvi, pamoja dinners ingawa hopefully huna ndoto ya kuosha mashati yake na kupata yao ironed. Unataka kukutana na mtu kuongoza mahali fulani, labda wewe d badala si kufikiri juu ya wapi. Kupata katika uhusiano haja ya kuweka mwenyewe huko nje. Wewe haja ya tarehe. Jinsi gani unaweza kwenda juu yake? Ni dating baada ya talaka tofauti na dating kabla ya talaka. Kama alivyofanya ‘tarehe’ na yako haikuwa mpangilio ndoa, unaweza kujua kitu au mbili kuhusu dating. Kama wewe talaka marehemu katika maisha, itabidi kabisa hakuna maarifa ya dating, hata kama hakuwa katika ujana wako sehemu kwa sababu kila kitu imebadilika na kwa sehemu kwa sababu wewe si kweli kukumbuka jinsi ya kwenda juu yake. Mimi mara kwa mara kufikiri kwamba ni rahisi kwa wale ambao familia ‘kupanga’ harusi yao — ndiyo hata moja ya pili — ya ndoa nguzo na nafasi kwa ajili ya talaka na Kivuli ni graced na offshoot kuitwa Pili kivuli. Lakini basi tena, mpangilio mechi si bora kwa kila mtu na ‘kivuli’ ina maana ya ndoa. Mara baada ya talaka, baadhi ya watu hatimaye kufungua na wazo la uhusiano lakini hata wao mbaya ndoto ingekuwa na kipengele yao remarrying. Ni tu si chaguo kwa ajili ya wengi talaka wanawake ya Hindi. Hata neno kivuli inapeleka shivers chini yao mgongo. Shivers ya hofu si mitikisiko ya msisimko kutarajia. Wanasema dating ni njia bora ya kupata kujua kama wewe ni sambamba na mtu na kuamua kama unataka kuchukua ngazi ya pili. Labda huna na ni kabisa na furaha na tarehe kama kijana, tu kwa ajili ya kujifurahisha. Labda wewe matumaini ya kupata mtu wa kuwa na chakula cha jioni na, kuangalia filamu na, ongea na hakuna masharti mwanga moyo na kufurahisha na matarajio hakuna, kuongoza mahali isipokuwa kwa zaidi outings. Companionship badala ya familia wajibu. Internet ni nzuri kwa ajili ya kwamba — dating tovuti kama OK Cupid ni hit kubwa na kuwapa fursa ya kuingiliana kidogo online na kutathmini mtu kabla ya kweli ya kukutana nao. Wake s bora kwa kufuata hatua za usalama — kufahamisha rafiki, kukutana katika mahali inaishi katika mchana. Hakuna haja ya kuwa na hofu lakini kuwa na tahadhari. Kupata kujua guy vizuri kabla ya matumizi yoyote peke yake, wakati pamoja naye. Kuna wachache kabisa njia ya kukutana na wanaume tarehe na, mara moja wewe kuamua kuchukua wapige porojo. Wakati mwingine unaweza kukutana na mtu katika kazi, katika duka la kahawa au rafiki kuheshimiana, wakati mwingine una kutoa msukumo kidogo na kuwa makini. Nini ni fulani ni kwamba una kujua nini unataka na kisha wewe utakuwa hakika kupata njia ya kupata yake. Mama mmoja kushindana na nyingine vikwazo kama vile ukosefu wa babysitter, cautioning wazazi au hofu yao wenyewe na kukosekana kwa usalama. Mimi kuwahakikishia kuwa unaweza kushinda yao kama wewe kuamua kwamba unataka sasa tena baada ya talaka yako. Najua nimekuwa walijenga chini ya matumaini picha ya dating baada ya talaka lakini kwa uaminifu, dating tena inaonyesha kwamba unaamini katika maisha na upendo licha ya kila kitu. Nimeona hii lovely quote juu ya Pinterest — mimi sijui ambapo ni asili hivyo siwezi mikopo ya mtu — lakini siwezi kufuata ushauri:»Upendo kama wewe ingawa hawajawahi kuumiza kabla.»Jaribu kusahau maumivu na ngoma nyingine tena. Hiyo ni alama ya kweli ya mshindi na kufaa jibu kwa talaka thumb yako pua saa yake, kuweka nyuma yenu na kuanza maisha upya kwa kuamini itakuwa bora zaidi, sasa kwamba wewe ni hekima. Mimi ni divorcee, nataka kupata katika uhusiano mpya, lakini mimi pia hofu ya hata kufikiri ya ndoa je, mimi kuondokana na hofu. Hello, una haki ya hangout au dating kwa ajili ya mtu wewe kama. Ndiyo, vinginevyo wewe kupoteza furaha yako na ya mapumziko ya maisha. Wewe unataka kwa ajili ya furaha mara katika siku zijazo. Ndugu Aparna, mimi pia kutengwa mtu na matumaini sana kukutana na mwanamke mwingine. Kindly wasiliana na kama inawezekana. Kuna kitu kibaya katika Kuingia katika Uhusiano Mpya. Kuona Yake ya maisha yako na unaweza si kupoteza ni kuwa moja wote maisha yako. Changamoto ni wewe tu haja ya kutafuta haki ya mtu unataka kutumia muda wako kwa sababu wewe don t unataka kurudia kosa sawa na mara nyingine tena. Nawatakia wote bora sana katika maisha. Moyo wako ni kitabu wazi. Hivyo, utakuwa na yako Kweli Mheshimiwa Kamili katika maisha yako. Maisha ni si zaidi ya miaka baada ya kuwa divorcee kama mtu mwingine ambaye kurusha wewe katika uchafu huu, yeye atakuwa kufurahia maisha ya baadhi au nyingine ambapo na jamii kamwe kudai mtu kama huyo. hivyo kuwa na uhakika na kuwa na furaha na kufanya maisha yako colorful na don t care mbaya zaidi jamii kwamba ni kamili ya misingi. Ni maisha yako na unaweza si kupoteza ni kuwa single maisha yako yote. Changamoto ni wewe tu haja ya kutafuta haki ya mtu unataka kutumia muda wako kwa sababu wewe hawataki kurudia makosa huo mara nyingine tena Shukrani Anuj. Mtu anatakiwa kuwa na uhuru wake katika maisha yake na ni tu kuheshimu kila-mengine. Hi, kama vile mtu anataka hadi sasa, chache zaidi maneno ya tahadhari mtg ppl kupatikana online au vinginevyo bila msaada. Jimmy Hi Jasmine. Shukrani kwa ajili ya maoni. Mimi bandari t alionya wanawake kwa sababu wao ni kawaida na ufahamu wa wote wa hadithi horror jirani online dating. Wazo ni kuwawezesha yao. Ni bila shaka busara ya kuendelea polepole na mtu wewe ve yangu online na kupata kujua yao vizuri kwa kuzungumza au kuzungumza kabla ya kuendelea na kwa kweli mkutano wao. Hii kwa kweli ni makala nzuri wewe kuwa pamoja hapa. Kulingana na mimi divorcee na wajane pia wana haki na uhuru wa dating na kuchagua kati na mapenzi yao wenyewe, kama ni online dating au baadhi ya wengine. Wao wanaweza kupata marafiki kwa njia nyingine pia na kufurahia pamoja nao, lakini nadhani marudio lazima ndoa hatimaye. Inaonekana kama harusi yangu alikuja na kutoa Talaka. Ni anahisi kama maisha yangu ya kumalizika hata kabla ya kuanza. immix got ndoa (mpangilio) katika Februari. Kwa bahati mbaya kwa mashoga au kitu na sasa kupata talaka. Mimi nina shattered. I am Chris Savarkar, alizaliwa na kukulia katika Uingereza. Nataka kutumia fursa hii kutoa maoni kwamba Hindi wanawake wanapaswa waache utamaduni au mila ya India ambayo ni kipofu folding yetu wanawake wawili kimwili, kiakili na kiroho katika ndoa na nk. kuishi maisha yako kwa mkubwa yako peaks kwa ajili tu ya maisha inaweza kusonga mbele hivyo kufikiri mara mbili na kuanguka katika na nje katika upendo, wakati wowote na anyway kwa muda mrefu kama roho yako anawaelekeza wewe. Aidha, upendo usio na masharti Habari Chris. Hali ya wanawake katika maeneo ya mijini jamii katika India umeongezeka mno zaidi ya miaka lakini hatma ya hii jinsia ni bado kama primitive umri katika maeneo ya vijijini. Hii inaweza kuwa kutokana na ukosefu wao wa elimu, kukosa uwezo wa kupata ajira au kihafidhina malezi. Hali hii inaweza kuchukua miongo kadhaa na mabadiliko kama India ni kushindwa kudhibiti kiwango cha idadi ya watu. Wakati idadi kubwa ya watu wanaishi chini ya mstari wa umaskini, mapato earner ni inaonekana juu kama demi-Mungu katika familia. Hii ya mtu binafsi katika idadi kubwa ya kesi itakuwa mtu, tangu kwamba mtu pia ni wale wasiokuwa na elimu, yeye akubali cheo ya jeuri. Mwanamke kukaa kimya hata kama yeye huwafufua mikono yake juu yake au molests yake wakati wa usiku kama yeye anataka chakula na malazi kwa ajili yake na watoto na kwa ajili ya mwenyewe. Kudhibiti idadi ya watu, kike uhuru wa kupata ajira na elimu ni muhimu mambo muhimu katika maoni yangu ambayo huamua hatma ya leo s wanawake ya Hindi. Mimi ni mtu talaka mwaka na kuwa wamekwenda kwa njia ya jahannamu wakati wa mchakato wa talaka na ex wangu, lakini mimi bado heshima hii jinsia na ni kushukuru kwa kuwa mwanamke kwa kuwa amejifungua nzuri ya watoto wa mgodi, kwa nini wanawake kuteseka kama hii. kwa nini don t sisi kuja nje ya hii shell. Ndoa ni kila kitu katika maisha. Mimi don t kufikiri hivyo. Ni sehemu ndogo tu katika maisha yetu ya s safari. Ni kama bahati nasibu. Ni kazi nje vizuri kwa ajili ya wachache na doesn t kufanya kazi nje kwa ajili ya wengine wachache. Ina kitu cha kufanya na kama mwanamke ni nzuri au mbaya. Ni tu kwamba ndoa ya bahati nasibu hakuwa na kazi nje. Katika utamaduni wa magharibi, wanawake kamwe kwenda katika kukamilisha matatizo kama ndoa doesn t kufanya kazi nje. Wao kwenda na kukutana na watu wapya na kuona kama mtu mwingine inaweza kuwa yao ya muda mrefu ya rafiki. Lakini, katika utamaduni wetu ni wito kama dating na wao kuangalia juu yake kama kubwa ya uhalifu. Ni si dating. Ni si kitu ambacho ni kufanyika tu kwa ajili ya kujifurahisha bila uzito. Tuna kupata mtu mzuri ambao unaweza kuwa na yetu ya muda mrefu rafiki kampuni Yetu ni katika haja ya haraka kwa ajili ya wasambazaji wa dawa za mitishamba ufumbuzi muhimu katika uzalishaji wa chanjo na dawa za kuzuia virusi kwa ajili ya wanyama zinazozalishwa nchini India. Kama nia, tafadhali wasiliana na mimi. Mimi ni Cupidity — PING mimi, upendo. Co-mwandishi na Kiren Rai Madhavi Ahuja, mimi ni uongo wa riwaya. Muafaka kwa ajili ya Mijini Wahindi na watu nia ya katika online dating na mahusiano katika urbane India. Hey Kiren na Madhavi. Kitabu yako sauti ya kuvutia sana na mimi ingekuwa na upendo na mapitio yake na mahojiano wewe. Sandeep Razvan asante kwa kugusa hisia za maoni. Mimi ningependa kuongeza kwamba tatizo zima kwamba wanawake uso ni kwa sababu ya mfumo dume njia ya kufikiri. Yake si rahisi kwa ajili yao na kupata elimu, kupata kazi kwa sababu wao ni t kuruhusiwa kufanya mambo hayo. Nzima utamaduni wa bara ndogo ni kuhusu kufanya mtu yote muhimu na mwanamke vitumike. jina langu ni dawa na mimi talaka na kuangalia talaka mwanamke kwa ajili ya ndoa na umri ni kati ya. Wanawake Mtandao ni mahali kwa ajili ya Hindi mwanamke ambaye anataka kukaa wanaohusika na dunia, ambaye anaamini kwamba yeye ana nafasi katika dunia, na mawazo ya kutoa. Sisi lengo juu ya wanawake na maendeleo binafsi na harakati ya furaha, kwa kutoa taarifa juu ya maendeleo ya kazi, ujasiriamali, kusimamia kazi na familia, na mafanikio wanawake, afya ya wanawake, masuala ya kijamii na binafsi fedha. Lengo letu ni kusaidia wanawake kujifunza na kukua

About