submit


Ndiyo, kwa nini si. Sasa, sisi lazima si kuwa na kuongozwa na baadhi ya mazoea ambayo ni kimaadili kuweka, na ambayo jela uhuru wa chunk kubwa ya umma. Kila siku nyingine, sisi kuona watu wengi zaidi kuoa wasichana wadogo — katika madarasa yote, katika yote statuses. Hivyo, hawezi kuwa kinyume na ni kwa sababu tu sisi ni wa kiume kutawala jamii. Wakubwa mwanamke anaweza kuolewa na mtu mdogo, bila shaka. Ndiyo, itakuwa kidogo ngumu kuvunja kwamba akili wazimu wa jamii. kwamba mwanaume kutawala na wa kiume yaletayo kijamii codes lakini ina kuwa kuvunjwa hivyo kwamba usawa ni kuonekana katika jamii. Je, unajua kwamba katika nyakati za kale (hata mpaka mapema karne), ilikuwa si kuchukuliwa mbaya wakati wote? Yangu mwenyewe bibi alikuwa na umri mkubwa kuliko babu yangu wakati wa ndoa katika (wote ni wafu sasa) na kulikuwa hakuna fuss vile basi. Ni tu kwamba alichukua maadili kugeuka vibaya chini ya mstari na watu walidhani kuwa makali tena katika baadhi ya kinachojulikana maadili ya kijamii. Na kisaikolojia, sisi ni kukubaliwa, lakini ni nzuri kwa kuvunja kanuni za maadili

About